| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G, GSM |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Tính thường xuyên | 900/1800MHz |
| Nhận được | 75db |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 70dB |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kích thước tăng cường | 9,7 x 5,2 x 1,1cm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 300-1500 MHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100 w |
| Tính thường xuyên | 5700-5850 MHZ |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 3000-5000 mét vuông |
| Dải tần | 1800/2100/2600 MHz |
| Công suất đầu ra | 27dBm |
| Cân nặng | 7kg |
| Khu vực bảo hiểm | 800-1500 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 75,0db |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 200 MHz |
| Ăng ten | 5dBi |
| Cân nặng | 5kg |
| Nguồn điện | AC 100-240V, DC 9V5A |
| Cân nặng | 55 kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Số Anten | 8 |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-1100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |