| Khu vực bảo hiểm | 5000-8000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 25MHz |
| Tính thường xuyên | 900MHz |
| Cân nặng | 4kg |
| Chế độ làm việc | ALC, AGC, MGC |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Ắc quy |
|---|---|
| Mạng | Ắc quy |
| Dung tích | 30ah |
| Cân nặng | 1,3kg |
| Được sử dụng cho | Thiết bị ba lô |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất tín hiệu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF, mô-đun chống fpv |
| Ứng dụng | Phòng thủ không người lái |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 300-2500 MHz |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Tên | Súng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,3kg |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |