| Khoảng cách sát thương hiệu quả | ≥20 mét |
|---|---|
| Trọng lượng hệ thống | 15Kg |
| phạm vi giao thoa | Góc phương vị -45° đến +45°, Độ cao 0° đến 90° |
| Hỗ trợ hướng dẫn bên ngoài | Có, để theo dõi và hướng dẫn mục tiêu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| Tên | Máy tăng cường máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 428-438MHz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 160*100*18.8mm |
| Trọng lượng tịnh | 500g |
| Nhiệt độ làm việc | -20 đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Công suất đầu ra | 630W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 100-6000 MHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Tên | Bộ khuếch đại băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Công suất đầu ra | 915W |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |