| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 900/1800MHz |
| ได้รับ | 75dB |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 70dB |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 300-1500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100 วัตต์ |
| ความถี่ | 5700-5850 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| คลื่นความถี่ | 1800/2100/2600เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 27dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 200MHz |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| น้ำหนัก | 5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 100-240V, กระแสตรง 9V5A |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |