| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 25MHz |
| ความถี่ | 900MHz |
| น้ำหนัก | 4กก |
| โหมดการทำงาน | เอแอลซี, เอจีซี, เอ็มจีซี |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | แบตเตอรี่ |
|---|---|
| เครือข่าย | แบตเตอรี่ |
| ความจุ | 30อา |
| น้ำหนัก | 1.3กก |
| ใช้สำหรับ | อุปกรณ์กระเป๋าเป้สะพายหลัง |
| ชื่อ | เครื่องเสริมพลังงานสัญญาณ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF, โมดูลป้องกัน fpv |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันโดรน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 300-2500MHz |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ Booster |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1080-1360MHz |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | ปืนต่อต้านโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.3กก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |