| Tên | Máy gây nhiễu ba lô |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Khu vực bảo vệ | 30-500M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Cân nặng | 12kg |
| Tên | Máy nhiễu GPS điện thoại di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian làm việc | 50 phút |