| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) * 60mm (cao) * 395mm (dài) |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Phương pháp kiểm soát | Bảng điều khiển |
|---|---|
| Cân nặng | 20kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 65°C |
| Ăng -ten tăng | 3-8dbi |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 400W |
| Bán kính gây nhiễu | 3m đến 30m (20m đến 100m đối với máy bay không người lái UAV) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 10W |
| Nguồn điện | AC 100-240V 50/60Hz đến DC 12V |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 7kg) |
| Kích cỡ | 660×290×50mm |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| bật/tắt | 3 công tắc độc lập cho mỗi băng tần |
| Cân nặng | 3,36kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC100-240V, DC 12V |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái chống UAV |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277×80×51mm |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái UAV |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 450×105×60mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 1,5kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 20W, 5-10W mỗi băng tần |
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Tín hiệu Drone RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 |
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 550x450x300mm |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |