| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Wi-Fi | 2400-2500MHz |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bán kính điều khiển từ xa | 100-500 mét (PCB-2046-CR) |
| Bán kính điện thoại di động | 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong 1h: 28V, 5A Hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Kích cỡ | 660X290X50mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |