| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm Ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 11kg (đóng gói) |
| Kích cỡ | 277×80×51mm |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 428-438MHz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
|---|---|
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Kích thước | 580×280×410mm |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Pin ngoài tùy chọn | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |