| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Cân nặng | 1,0 kg |
| Thời gian làm việc | Hơn 3 giờ với pin Ni-MH 8000mAH |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 238*134*57mm (không bao gồm ăng-ten) |
| tổng trọng lượng | 1,0 kg |
| Bán kính che chắn | 30-100 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Thời gian làm việc của pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 192W |
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 11kg (Đóng gói) |
| Kích cỡ | 700*680*30mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |