| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Trọng lượng đơn vị | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 11kg) |
| Kích thước | 680×300×70mm |
| Ăng ten | Ăng-ten bảng khuếch đại 10dBi |
| Phương pháp sạc | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavic 2) |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Kích thước | 362,8×310×130mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Tổng mức tiêu thụ năng lượng | 200W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 đến +55 |
| Áp suất không khí | 86~106kpa |
| Cân nặng | Khoảng 15kg |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 10A; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Trưng bày | LCD hiển thị phần trăm pin |
| Ắc quy | Li-Ion bên trong 24AH |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Sức mạnh hoạt động | Bộ nguồn bên trong 90-260 VAC / 24V DC |
| Đánh giá kháng chiến | IP52 |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 385W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110V hoặc 220V đến DC 27V |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục không ngừng nghỉ |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao + 4 quạt làm mát |
| Bán kính mứt | 800-1500 mét |
| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| tổng trọng lượng | 18kg (15kg + 3kg ăng-ten) |
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C đến +60°C |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | 1000-1500 mét |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V 5A |
| Nhiệt độ hoạt động | -22oC đến +70oC |
| Công suất đầu ra | 60 watt |
| Nguồn điện | AC220V-DC24V |