| anten bảng định hướng | 8dbi |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90W |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Kích cỡ | 660X290X50mm |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (110 hoặc 240V AC-27V DC) |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Sức mạnh hoạt động | Bộ nguồn bên trong 90-260 VAC / 24V DC |
| Pin | Li-Ion bên trong 20AH |
| làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Tiêu thụ điện năng | 5,000 W (bao gồm nền tảng đám mây và jammer) |
|---|---|
| Cân nặng | 150kg (bao gồm nền tảng đám mây và thiết bị gây nhiễu) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | Tối đa hàng tháng 95% (nhiệt độ tối thiểu 25°C) |
| Độ cao | ≤2500m |
| Nhiệt độ làm việc | -30℃-60℃ |
|---|---|
| Tổng công suất | 400W |
| Bán kính che chắn | 50-350 mét ở -75dBm |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Khoảng cách che chắn | 0 ~ 800m |
|---|---|
| Ắc quy | DC48V/7A |
| Tiêu thụ điện năng | 168W |
| Cân nặng | 7,2kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Trọng lượng đơn vị chính | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 513*462*233mm |
| Anten đa năng | 8 đơn vị |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Tỷ lệ phát hiện thành công | ≥95% |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 500-3000m |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHZ, 5.2GHZ, 5.8GHz |
| Mục tiêu đồng thời | ≥10 loại |
| Thời gian đáp ứng | ≤6s |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 7kg (Đóng gói) |
| Kích thước | 660*290*50mm |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |