| Bán kính gây nhiễu | Lên tới 1,5km |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
| Kích thước | 551x358x226mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20 đến 75 |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 250,0 kg |
| Tổng công suất đầu ra | 220W |
| Độ ẩm làm việc | 35-95% |
| Kích thước cơ thể | Thân máy 45×35×25 CM (ăng-ten 6×2 CM) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| thời gian sạc | 4 giờ |
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 7kg (đóng gói) |
| Kích thước | 660×290×50mm |
| Ăng ten | Bảng định hướng 8dBi |
| Dung lượng pin | 24V10A/H |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavica2) |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Thời gian hoạt động của pin | 80 phút |
|---|---|
| Kích thước | 260 x 260 x 70 mm (C×W×D) |
| Cân nặng | 2,7 KG (xấp xỉ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-60 |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 200-600 mét |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5AH |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg (Trọng lượng đóng gói: 8kg) |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Phạm vi bảo vệ | Bán kính 300-500 mét (-75dBm, tùy thuộc vào khoảng cách trạm gốc trong trường mở) |
|---|---|
| Các loại tín hiệu bị kẹt | CDMA: 2.4G, 2.4G, 5.8G, GPS L1, 433 MHz, 915 MHz |
| Kênh đầu ra | 6 kênh đầu ra độc lập |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Màu sắc | đen, trắng |