| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 1,5 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Phạm vi gây nhiễu định hướng | 1000-1200 mét (Tín hiệu GPS trong 1200m, dưới mức Tín hiệu ≤-85dBm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Tổng công suất đầu ra | 215W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 30kg |
| Kích cỡ | 650×350×300mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +50oC |
| Hoạt động liên tục | 20-30 phút |
|---|---|
| Thời lượng pin | 1 đến 2 giờ |
| Thời gian sạc pin | 4 giờ |
| Phạm vi hiệu quả | 1000-2000 mét (phụ thuộc vào điều kiện môi trường) |
| Kích thước | 870×120×120 mm (điểm rộng nhất 210mm) |
| Cân nặng | 2,5 kg |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | 165W |
| Kích thước gói hàng | 580×420×23mm |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| phạm vi giao thoa | 1500-3000 mét |
| Nguồn điện | AC100-240V / DC24V |
| thời gian sạc | 3-4 giờ |
| pin tích hợp | 24V 40A |
| Tổng công suất đầu ra | 220W |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | Thân máy 45*35*25 CM (ăng-ten 6*2 CM) |
| Trọng lượng cơ thể | 250,0 kg |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃~75℃ |
| Độ ẩm làm việc | 35~95% |
| Công suất đầu ra | 60W |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| pin tích hợp | 24V, 12A |
|---|---|
| Nguồn tín hiệu | Công nghệ VCO |
| Bán kính gây nhiễu | 500-800 mét |
| Ăng ten | ăng -ten định hướng |
| Công suất đầu ra | 75W |
| Kích thước gói hàng | 480*115*100mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,5kg |
| Tổng công suất | 20W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC24V) |
| pin tích hợp | 24V4Ah |