| Thời gian làm việc của pin | 30-40 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg, Trọng lượng đóng gói: 8kg |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Dải phát hiện | 100MHz~6GHz |
|---|---|
| Ban nhạc chính | 433 MHz, 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Phương pháp định vị | Định vị phân tích giao thức |
| Bẻ khóa giao thức | CRPC, ID máy bay không người lái, ID từ xa |
| Khoảng cách giả mạo | 0 ~ 1Km |
| Tên | Hệ thống phát hiện chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Cân nặng | 15 kg |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Nhãn hiệu | UND |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |