| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | đen, đen xám vàng xanh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1135w |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Giới hạn độ cao | 2500m |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
| Tiêu thụ điện năng | 5,000 W (bao gồm nền tảng đám mây và jammer) |
| Cân nặng | 150kg (bao gồm nền tảng đám mây và thiết bị gây nhiễu) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 400Watt |
| Cân nặng | 15kg |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Cân nặng | 4,9kg (Trọng lượng đóng gói: 6,5kg) |