| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 21kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 250Watt |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten đa hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90 watt |
| Tiêu thụ điện năng | 300Watt |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Số Anten | 6 |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| GNSS | 1550-1620 MHz |
|---|---|
| Phạm vi | Tín hiệu điều khiển từ xa 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | Máy gây nhiễu + Máy dò |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km-5km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Tên sản phẩm | Mô-đun gây nhiễu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Kích thước sản phẩm | 117*40*18mm |
| Tính thường xuyên | 20-6000 MHz |