| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng giám sát | Thời gian thực 360°/90° |
|---|---|
| Màu sắc | như hình ảnh hiển thị |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phát hiện khoảng cách | Lên tới 1-3km. |
| Dựa trên công nghệ | Băng tần C & băng tần S |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 100-2000m (môi trường đô thị, được thử nghiệm bởi mục tiêu DJI AIR2) |
|---|---|
| Góc phương vị của đầu dò | 0°-360° (ăng-ten đa hướng) |
| Tiêu thụ điện năng | 900W |
| Phạm vi gây nhiễu | 800-1500M |
| Kích thước | 520×400×230mm |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | Radar |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |
| Tên | Mô-đun gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |