| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Thời gian chạy pin | 30 phút |
| Cân nặng | 4,3kg (Sản phẩm), 7kg (Đóng gói) |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 28V, 5A (1 giờ) hoặc Pin ngoài |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Ăng ten | 8 ăng-ten đa hướng |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 400W |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 3-8dbi |
| Khoảng cách gây nhiễu | 300-2000m |
| Ắc quy | Pin 1000WH |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 65°C |
| Môi trường làm việc | -25°C đến 50°C |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ | IP55 (Chống mưa) |
| Trọng lượng máy chủ | Tối đa 35kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Tổng công suất | 10W |
| Kích thước | 178*77*36.5mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Kích thước | 650×350×300mm |
| Nguồn điện | AC220V, 110V hoặc DC28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 30kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | Pin bên trong (1h: 28V, 5A) hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| Điều khiển | 3 công tắc độc lập cho mỗi băng tần |
| Tổng công suất đầu ra | 90W |
| tuổi thọ pin | 60 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277*80*51mm |
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |