| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tên | Máy tăng cường máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tên | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Phát hiện và xác định các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, máy bay không người lái |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Khoảng cách phát hiện và định vị | 1~10KM |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại RF công suất cao |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tên | Bộ khuếch đại băng thông rộng RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |