| Khoảng cách phát hiện | 2~10km |
|---|---|
| Hướng tìm kiếm dải tần số | 2GHz ~ 6GHz |
| độ chính xác định hướng | ~10° |
| Chế độ phát hiện | Phát hiện thụ động 360 ° |
| Tốc độ làm mới DF | 10-30 lần/phút |
| Tần số phát hiện | 100 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách của bộ đếm | 1km - 10km |
| Chiều cao phát hiện | 0m - 1000m |
| Điện áp nguồn bên ngoài | 100-240V |
| Kích cỡ | Φ×H (600mm×425mm) ±2mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |