| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tên | Máy phát hiện FPV |
|---|---|
| Khám phá các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| Khoảng cách phát hiện | 1-5KM |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Khoảng cách phát hiện | 1-2km |
| Dải tần số phát hiện | 300 MHz - 6200 MHz |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |