| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Hiệu suất loại bỏ nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm sáu nhiễu: ≥90dB |
| Đầu vào điện áp hoạt động | 6 ~ 33V |
| Tiêu thụ điện năng | ≤25W |
| Nhiệt độ bảo quản | -55°C đến +70°C |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Chức năng | Hệ thống báo động an ninh, có độ nhạy cao, Phát hành thẻ cứng EAS, loại bỏ thẻ cứng chống trộm Bộ tá |
| Khóa | Khóa 3 bi siêu/tiêu chuẩn,Bộ ly hợp 3 bi,Khóa từ,Supperlock,Tiêu chuẩn/Siêu |
| Lợi thế | Chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
| Cân nặng | 12,5kg/thùng, 345g |
| Tổng công suất đầu ra | 170W |
|---|---|
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Kích thước | 350×190×490mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 400W |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
|---|---|
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m (95%), Độ cao 1,5m (95%) Có nhiễu: Ngang 10m (95%), Độ cao 10m (95%) |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Điện áp hoạt động | 5-17V |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |