| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 13 |
| Công suất đầu ra | 630 Watt |
| Nguồn tín hiệu | DDS |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Điều khiển từ xa | Công tắc BẬT/TẮT có dây |
| Giám sát từ xa | Điều chỉnh công suất đầu ra bằng bảng điều khiển có dây |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |
| Công suất đầu ra | 1300 Watt |
|---|---|
| Nguồn tín hiệu | DDS |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Điều khiển từ xa | Công tắc BẬT/TẮT có dây |
| Bảo vệ bộ khuếch đại công suất | Bảo vệ VSWR đầy đủ |
| Tổng công suất | 75 Watt |
|---|---|
| thời gian sạc | 2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -15 ° C đến +75 ° C. |
| Cân nặng | Khoảng 16 kg |
| Phạm vi gây nhiễu (Định hướng) | 1000-1500 mét |
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 1-5 km |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Kích thước | 167mm × 83mm × 42mm (L×W×H) |
| Tiêu thụ điện năng | 2400W |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Kích thước máy chủ | 625×500×700 mm (L×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Kích thước ăng-ten (L*H*W) | 640*540*550mm |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Bảo vệ bộ khuếch đại công suất | Bảo vệ VSWR đầy đủ |