| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Quyền lực | AC220V-AC240V |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Độ chính xác tốc độ | ≤0,2m/giây |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 4kg |
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |