| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
|---|---|
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Cân nặng | ≤ 60kg (Bao gồm PTZ) |
| Giao diện dữ liệu | Giao diện dữ liệu |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Số mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6km |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 45 m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |