| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Độ cao bao phủ | 9 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 4,8kg |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |