| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Cân nặng | tổng 1 KG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Sạc | Sạc đầy 4 giờ, thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Kích thước đóng gói | 25×24×7cm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,3kg |
| Tổng công suất | 7W |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 120 phút |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kích thước | 238mm (rộng) × 60mm (cao) × 395mm (dài) |
| Bán kính che chắn | 5-50 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 12V |
|---|---|
| Kích thước | 278×137×42mm |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 5% - 95% |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Loại ăng-ten | Anten định hướng có độ lợi cao |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Cân nặng | 3,6kg |
| Kích thước | 350×278×98mm |
| Công suất đầu ra RF | 22 Watt |
| Kích thước | 90×50×15mm (dài×rộng×cao) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,32kg |
| Tổng công suất | 0,5W |
| Bán kính che chắn | 5-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất | 24W |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |