| Cân nặng | 3,36kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC100-240V, DC 12V |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Sử dụng | Điện thoại di động, Thẻ tín dụng, Ô tô/ô tô/xe cộ/xe máy/xe đạp điện/xe tay ga |
| Giao tiếp | Không dây |
| Đầu nối | USB, BLUETOOTH |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Kích cỡ | 25 x 17 x 7,1cm |
| Trọng lượng thiết bị | 0,67kg |
| Bán kính che chắn | Tối đa 30 mét, Sức mạnh tín hiệu <= -75dBm |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Kích thước cơ thể | 450×450×200mm |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 17,0kg |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~55℃ |
| Tiêu thụ điện năng | ≤240W |
| Đầu vào nguồn | AC160V~240V |
| tổng trọng lượng | 7kg mỗi bộ |
|---|---|
| Kích thước hộp | 470×420×115mm |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục 365 ngày |
| GPS L2/L5 | 1170-1280MHz |
| Nguồn điện | Đầu vào AC 100-240V đến DC 12V |
| Phạm vi nhiệt độ | -10 đến +55℃ |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 90% (RH) |
| Áp suất không khí | 86~106kpa |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Đầu vào nguồn | AC 160V-240V |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110 hoặc 220V AC-12V DC) kèm bộ sạc ắc quy ô tô |
|---|---|
| Kích thước | 460 × 238 × 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Kích thước đóng gói | 55×44×15cm |
| Trọng lượng tịnh | 7kg |
| Tổng công suất | 42W |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 950g |
| Kích thước | 90x38x156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30M tùy thuộc vào cường độ tín hiệu |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 3500mAh; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Bán kính gây nhiễu | 3m đến 30m (20m đến 100m đối với máy bay không người lái UAV) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 10W |
| Nguồn điện | AC 100-240V 50/60Hz đến DC 12V |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,5kg |