| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×7ซม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.3กก |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 120+ นาที |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 12V |
|---|---|
| ขนาด | 278 × 137 × 42มม |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศทิศทางกำลังสูง |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 3.6 กิโลกรัม |
| ขนาด | 350 × 278 × 98มม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 90×50×15 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |