| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu Wifi và Bluetooth |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Phạm vi hiệu quả | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu |
|---|---|
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Kích cỡ | 85mmx 37mmx 23mm,320*200*460mm,150mm*100mm*16mm,65mm x 61mm x 26mm |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Tên | Trình chặn GPS di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10-+50℃ |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 135×77×35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Kích thước | 350mm × 150mm × 40mm |
| Cân nặng | 2kg |
| Độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Cân nặng | 4,5kg |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 27V 10A |
| Kích thước sản phẩm | 300×220×70mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +55oC |
| Trọng lượng thiết bị | 290g |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | 95mm×48mm×17mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +55oC |
| Quyền lực | 2W |
| Cân nặng | 2kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |
| Kích thước | 350mm × 150mm × 40mm |
| Phụ kiện | Hướng dẫn sử dụng, Vít lắp đặt |