| Kích thước đóng gói | 250×240×70mm |
|---|---|
| Tổng công suất | 5W |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | hơn 3 giờ |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | AC110~240V 50/60Hz |
|---|---|
| pin tích hợp | 12V 4h |
| Khoảng cách tham chiếu | 10-15 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu WiFi cục bộ) |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 12W (0,7W mỗi băng tần) |
| Bán kính phủ sóng | 2-20 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | Có thể sạc lại 7.4V/12000mAh |
| Kích thước | 280×130×46mm (bao gồm cả ăng-ten ẩn) |
| Tổng công suất đầu ra | 8 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, DC 5V/8A |
| Áp suất không khí | 86-106 kPa |
| Cân nặng | 1,56KG |
| Đầu vào nguồn | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
| Kích thước sản phẩm | 44 × 11 × 3,5 cm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Bán kính mứt | 2-40 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 18W |
| Hệ thống làm mát | Thiết kế truyền thông công suất thấp |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Kích thước | 305x140x51mm |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| GPS L2 | 1170-1300 MHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 2-50 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Mô-đun gây nhiễu | 5 |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 5-50 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Kích thước | 238×60×395mm |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Tần số tùy chọn | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400 MHz, Camera không dây 1000-1390 MHz, v.v. |
| Cân nặng | 4,0kg (bộ hoàn chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 18W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40 mét (phạm vi thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |