| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 2400-2500MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 2100-2800Hz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 5150-5350 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun LDMOS LORA |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Điện áp | 28-32V |
| Quyền lực | 100W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 109,5*28,5*16 mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |