| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 900MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kích cỡ | 20X10X5 cm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 5,2 GHz 5,8 GHz 4,9 GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 700-1000MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |