| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 400-700mhz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100 w |
| Tính thường xuyên | 5700-5850 MHZ |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 5150-5350MHz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-28V, 0,8-1A |
| Tính thường xuyên | 5.2G, 5.8G |
| Cung cấp điện áp | 24-28V, 0,8-1A |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200W |
| Tính thường xuyên | 2.4G 2400-2485 MHz |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 6700-6900 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |