| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~5km (Tàu) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~8km (Tàu) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 3KM |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~3km (Tàu) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Tần số làm việc | Dải C (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km(5m~10m Thuyền đánh cá) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |