| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 4kg |
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |