| Độ chính xác tốc độ | ≤0,2m/giây |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 5s/Vòng tròn |
| Dải tần | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s - 83m/s |
| Cân nặng | 26kg |
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 5km (UAV) |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥ 0,2Hz (12 vòng/phút) |
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
|---|---|
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Trọng lượng tịnh | 4kg |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Độ cao bao phủ | 18° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≤1,5S |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |