| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การตรวจสอบระยะไกล | ปรับกำลังเอาต์พุตด้วยแผงควบคุมแบบมีสาย |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1135w |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| การทำงาน | ระบบสัญญาณเตือนภัยที่มีความไวสูง, เปิดตัวแท็กฮาร์ด EAS, ตัวกำจัดแท็กฮาร์ดป้องกันการโจรกรรม EAS detac |
| ล็อค | ล็อค 3 ลูก ซุปเปอร์/มาตรฐาน, คลัตช์ 3 ลูก, ล็อคแม่เหล็ก, Supperlock, สแตนดาร์ด/ซุปเปอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพและราคาโรงงานที่ดีที่สุด |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640×540×550มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 1300W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |