| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +60ºC |
| น้ำหนัก | 53 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| ขนาด | 626 มม. (ย) * 49.2 มม. (กว้าง) * 350 มม. (ส) นกกระทุง 1620 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 330W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800×700×600มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640*540*550 มม. (ยาว * สูง * กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ℃ -60 ℃ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| รัศมีการป้องกัน | 50-350 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800 × 700 × 600มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| ความชื้น | 5%-80% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 ถึง +60°C |
| ครอบคลุมรัศมี | 50-100 ม. (ภายใต้ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (ยาว×กว้าง×สูง) | 380 × 283 × 150 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความชื้น | 5%-80% |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 380 x 283 x 150 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 13 กก. (ไม่รวมเสาอากาศ: 7 กก., แบตเตอรี่: 5 กก.) |
| ครอบคลุมรัศมี | 50-100 ม. (ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 1.5 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| ระยะการติดขัดทิศทาง | 1,000-1200 เมตร (สัญญาณ GPS สำหรับ 1200 ม. ภายใต้ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |