| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| รัศมีการรบกวน | 50-600M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 85กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
| การกำหนดค่าเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 13 เสา |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| ชื่อ | Jammer หลายแบนด์ |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 8.2เมกะเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์/8.2กิโลเฮิร์ตซ์, 8.2เมกะเฮิร์ตซ์±2%, 8.2เมตร/58พัน |
| มิติ | 40 มม. x 40 มม., 4 * 4 ซม., 157 * 44 * 7 ซม., 195.0 * 137.0 * 11.7 มม., 25 * 30 * 20 มม. |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณเต็มแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz, (AC220V) |
| กำลังทั้งหมด | 720W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 100-500 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| แบตเตอรี่ | +24V/5AH ชีวิต PO4 |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |