| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ขนาด | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 10-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10 - 80 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน | 80% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 150W |
| เวลาทำงาน | 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง |
| ระยะการติดขัด | 5-30เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 55 ℃ |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0~1200ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ FPV | ≥1.5กม. (รองรับการดูวิดีโอแอนะล็อกแบบเรียลไทม์) |
| เวลาตรวจจับ | ≤5วินาที |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| เวลาตอบสนองที่ติดขัด | ≤3 วินาที |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |