| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSµs-0.01 ตารางเมตร) |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | ≤ 5 วินาที/วงกลม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน); AC220V (อินพุต) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 เมตร/วินาที - 83 เมตร/วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 83 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤26กก |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | ≤5s/วงกลม |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 83 ม./วินาที |
| น้ำหนัก | ≤26กก |
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3กม |
| วงดนตรีที่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทางติดขัด | 0-1กม |
| ขนาด | 730 มม. * 385 มม. * 120 มม. (± 2 มม.) |
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3กม |
| วงดนตรีที่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทางติดขัด | 0-1กม |
| วงส่งสัญญาณ | จีพีเอส-L1, GLONASS-L1, BDS-B1 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
|---|---|
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ระยะทางตำแหน่งการตรวจจับ | 1-5KM |
| 1-5KM | 0ม.-1,000ม |