| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 10 กม.-20 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 650*820*120มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| ช่อง | 20 แบนด์ (CH1-48) |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | UAV เอฟพีวี 2 กม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 28 โวลต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| การใช้พลังงาน | 700-1400W |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
|---|---|
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz ~6GHz |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 700-5800W |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 505*600*105มม |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 655*680*115มม |