| ระยะการป้องกัน | รัศมี 300-500 เมตร (-75dBm ขึ้นอยู่กับระยะห่างของสถานีฐานในทุ่งโล่ง) |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณที่ติดขัด | ซีดีเอ็มเอ: 2.4G, 2.4G, 5.8G, จีพีเอส L1, 433MHz, 915MHz |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 6 ช่องสัญญาณออกอิสระ |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| สี | สีดำ สีขาว |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ช่วงความถี่การรบกวน | 2.4 GHz, 5.8 GHz, แบนด์ GNSS |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 2 กิโลเมตร (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC พร้อมตัวเลือกแบตเตอรี่สำรอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การปฏิบัติตาม | เป็นไปตามมาตรฐานการกำกับดูแลระหว่างประเทศ |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.3กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 900MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ขนาด | 20X10X5 ซม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |