| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |