| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 320×120×430mm (L×W×H) |
| Cân nặng | 15kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 11kg |
| Kích thước | 45×30×15cm |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 35kg |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 7 |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 580×280×410mm |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Pin ngoài tùy chọn | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Nguồn điện | 165W |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
| Độ ẩm | ≤85%RH |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Kích thước | 661×460×270mm |
| Cân nặng | 55kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 500×500×200mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100km |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |