| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 ก |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 8กก |
| สี | สีเทาหรือดำ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| ช่วงความถี่ที่ปรับแต่งได้ | 88MHz - 5900MHz |
| การใช้พลังงาน | 200W |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 10 กก |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 300×200×150มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 4.0 ชม |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |