| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
|---|---|
| กำลังขับ | 4ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni ภายนอก 8 ต้น |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| น้ำหนัก | 1.0 กก |
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-MH 8000mAH |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |