| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5m, ระดับความสูง ≤1.5m โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10m, ระดับความสูง ≤10m |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 6-33V |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| น้ำหนัก | 35กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 × 280 × 410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |